Viwakilishi nafsi. Viwakilishi nafsi huwakilisha nomino kwa kurejelea nafsi tatu, yaani ya kwanza, ya pili na ya tatu, katika umoja na wingi. Tazama vibonzo vifuatavyo. Mimi ninafanya kazi Nairobi. Sisi ni wafanyikazi wa shirika la reli. Wewe utakwenda Eldoret leo. Ninyi mtaanza kazi mapema kesho. Yeye atakwenda Mombasa kesho. Wao wanalipwa mishahara mizuri.