Shabaha: kufikia mwisho wa somo hili, unapaswa kuwa na uwezo wa kutambua mzizi wa kitenzi, kubainisha viambishi awali katika vitenzi, kubainisha viambishi tamati katika vitenzi na kutambua vitenzi katika hali ya kuamuru.