Kauli ya kutendesheka. Tazama na kusikiliza kwa makini vibonzo hivi. Umeona na kusikia nini? Bonyeza kupata maelezo. Katika vibonzo hivi, tendo lilisababishwa na kitu au mtu limetokea kikamilifu au vizuri. Mifano: Kisaka alisalimishika na Himoge. Mifugo Walilishika kwa nyasi zilizonawiri. Bogi lililoanguka barabarani lilisongezeka. Wezi waliotoroka watashikika. Ngazi inaporomosheka.