Kauli ya kutendama. Tazama na kusikiliza kibonzo hiki na picha. Gari limekwama matopeni, noti imekunjama, noti zimekunjamana. Umeona na kusikia nini? Bonyeza kupata maelezo. Dhana inayodhihirika ni kuwa kitendo kilifanyika na hali hiyo ikadumishwa. Kauli hii hubainika kwa kitenzi kuongezewa kiambishi mm au man. Kiambishi man huonyesha hali ya kutendana na kubaki katika hali hiyo. Mifano: fichama, andama, sakama, chutama, lalama.