Kauli ya kutenduka. Kauli ya kutendua na ya kutenduka huonyesha dhana sawa, yaani hutoa maana ya kinyume. Kauli ya kutendua husababishwa na mtu, lakini kauli ya kutenduka hutokea tu yenyewe. Koti limeanguka, bango limebanduka. Umeona kuwa oti na bango vyenyewe vinasababisha vitendo kutokea.