Mnyambuliko wa vitenzi vya silabi moja. Vitenzi vya silabi moja vinapotumika katika sentensi huchukua kiambishi kuu mwanzoni ili kukipa maana inayoeleweka. Kiambishi hicho kuu hudondoshwa vinaponyambuliwa. Tazama mchoro huu kwa makini. Kuna vitenzi kumi vya silabi moja. Ili kiweze kukubalika unapokinyambua katika kauli fulani, lazima kitenzi hicho kitoe maana yenye mantiki. Hii inafanya baadhi ya sehemu kuachwa wazi.