Mnyambuliko wa vitenzi vya kigeni. Sifa kuu ya vitenzi vya asili ya kigeni ni kuwa huwa haviishi irabu a kama ilivyo na vitenzi vya asili ya Kibantu. Vitenzi vya kigeni huishia irabu e, i na u. Kwa mfano, samehe, tubu, sahau, fadhili, fariji, dhulumu balehe, hitimu, dadisi, dhuru. Vitenzi hivi hunyambuliwa kwa kuzingatia maana inayokusudiwa. Baadhi ya vitenzi hivi hunyambulika katika kauli fulani na haiwezekani kuvinyambua katika kauli zingine. Aghalabu mizizi ya baadhi ya vitenzi hivi husalia na kuchukua tu kiambishi cha kauli. Tazama jedwali hili kwa makini.