Taarifa za ufahamu. Mada hii inahusu kusoma kwa taarifa za ufahamu kuzingatia masuala ibuka. Taarifa hizi humfurahisha mwanafunzi na wakati huo huo kumpatia maadili. Katika kipindi hiki tutaegemea ufahamu wa kusoma.