Kuburudisha: fasihi simulizi huchangamsha wanajamii na kuwaondolea uchovu baada ya shughuli muhimu za siku. Burudani hii yaweza kupatikana kupitia kwa ngoma, ngano, vitendawili, vichekesho na michezo ya kuigiza. Hebu tazama video ifuatayo. Kama tunavyoona katika video Hadhira inaburudika kutokana na ngoma ni posa, wanashangilia kwa kupiga makofi. Aidha, nyuso zao zinaonyesha furaha. Mbali na kupiga makofi, hadhira huweza hata kujumuika na watumbuizaji katika ngoma. Hebu tazama video ifuatayo na jinsi hadhira inavyoburudika kiasi cha kujumuika na wachezaji katika burudani. Watu pia huweza kusikiza mziki wa kibarizi. Hebu tazama kibonzo kifuatacho. Kama bwana huyu anavyoonekana, anaburudika kwa kusikiza mziki baada ya kuogelea.