Kuburudisha. Fasihi simulizi huchangamsha wanajamii na kuwaondolea uchovu baada ya shughuli muhimu za siku. Burudani hii yaweza kupatikana kupitia kwa ngoma, ngano, vitendawili, vichekesho na michezo ya kuigiza. Hebu tazama video ifuatayo.