Vitenzi hivi hunyambuliwa kwa kuzingatia maana inayokusudiwa. Baadhi ya vitenzi hivi hunyambulika katika kauli fulani na haiwezekani kuvinyambua katika kauli zingine. Aghalabu mizizi ya baadhi ya vitenzi hivi husalia na kuchukua tu kiambishi cha kauli. Tazama jedwali hili kwa makini.