Mifano tuliyopewa inaonyesha aina mbili kuu za vielezi mahali. Kwa mfano, sentensi ya kwanza na ya nne, mtini na darasani, ni vielezi ambavyo hutumia kiambishi tamati ni. Ilhali katika sentensi ya pili na ya tatu, nje na juu, ni maneno kamili ambayo ni vielezi.