Maneno katika lugha huweza kutumika kwa njia tofauti kuleta maana tofauti kwa kuzingatia uamilifu wake katika muktadha unaohusika. Kwa mfano, Nairobi ni mji mzuri. Nitamtembelea Nairobi kesho. Katika mfano wa kwanza, neno Nairobi limetumiwa kama nomino na katika mfano wa pili linatumika kama kielezi.