Wakati ujao maarusi watakapowasili, tamasha zitaanza. Waumini wataomba na kutubu kabla ya ibada kuanza. Watu wote watasafiri kwa ndege kwenda Marekani. Washindi watapewa zawadi na mgeni wa heshima. Wanajeshi watapita kwa taadhima mbele ya jukwaa.