Hitimisho. Katika kipindi hiki tumeshughulikia kusoma kwa ufahamu. Inafahamika kwamba ufahamu ni kifungu unachopewa na ambacho huwa na maswali. Maswali haya hukusudiwa kuupima uwezo wako wa kuyaelewa yanayozungumziwa, jinsi yanavyozungumziwa na mafunzo katika ufahamu wenyewe. Kila mara hakikisha kwamba umelipata wazo kuu la taarifa kwa kuisoma tena na tena. Hakikisha kwamba unayachunguza maswali yaliyoulizwa kwa undani kujua kiini. Jaribu kusoma taratibu na kwa makini ili kuelewa kwa undani wazo kuu katika kifungu. Jibu maswali kwa sentensi fupi na zilizokamilika. Kwa kawaida majibu ya maswali hutokana na kifungu cha taarifa uliosoma.