Maana visa asili ni visa vinavyosimulia asili au mianzo ya matendo fulani yasiyoeleweka katika hali ya kawaida kuelezea imani ya mtazamo wa jamii kuhusu historia, desturi na matukio katika jamii hizi visa asili hufafanua chanzo na maana ya mambo kutokea au kuwepo, mathalani asili ya watu, kifo na matukio fulani katika jamii.