Hitimisho: visa asili vinaweza kufungamana na historia ya jamii na kueleza dhana nzito katika jamii, kwa mfano, kifo. Visa asili hutofautiana na ngano za usuli kwa kuwa zile za usuli huelezea mambo mepesi kama vile chanzo cha tabia fulani, maumbile ya vitu fulani, kwa mfano, sungura kuwa na masikio marefu, wanyama fulani kuwa na ngozi laini au ngumu.