Aina za ushairi simulizi. Kuna aina mbili za ushairi simulizi: nyimbo na maghani. Katika kidato cha pili, ulijifunza aina za nyimbo, sifa na umuhimu wake. Katika somo hili, tutafafanua aina ya pili ya ushairi simulizi, yani maghani.