Ufahamu wa kusikiliza ufahamu wa kusikiliza unapaswa kumpa mwanafunzi mazoezi katika usikilizaji mzuri, ili kuwasiliana vizuri na watu. Mwanafunzi anapaswa kupewa mazoezi kuhusu mbinu za kusikiliza, ili aweze kuwa msikilizaji bora. Kutokana na usikilizaji mzuri, mwanafunzi ataweza kuimarisha ujifunzaji wake kwa kumsikiliza mwalimu vyema darasani.