Hitimisho. Katika kipindi hiki tumeshughulikia ufahamu wa kusikiliza. Inafahamika kwamba ufahamu ni kifungu unachopewa na ambacho huwa na maswali. Maswali haya hukusudiwa kuupima uwezo wako wa kuyaelewa yaliyosemwa, jinsi yanavyosemwa, na mafunzo katika ufahamu wenyewe. Kila mara hakikisha kwamba umelipata wazo kuu la taarifa kwa kuisikiliza kwa makini Umeyachunguza maswali yaliyoulizwa kuhusu ufahamu, umesikiliza tena taratibu na kwa makini ili kuelewa kwa undani, umejibu maswali kwa kikamilifu. Aghalabu majibu ya maswali haya hutokana na taarifa uliyopewa.